1Vit-Vn Post Mon Mar 31, 2014 8:10 am

Vit-Vn
Vit-Vn
۩•.Ąðmįņ.•۩
  • Xóa bài viết
  • Sửa bài viết
CHÚNG TÔI XIN GIỚI THIỆU VỀ JX HẮC LONG MÃ
PHIÊN BẢN ATN HOÀN TOÀN MỚI VÀ NHỮNG CHỨC NĂNG HẤP DẪN
Sau Thời Gian Bảo Trì Và Nâng Cấp BQT Chúng Tôi Quyết Định Đổi Hướng Phiên Bản Mới Hơn Có[size=16] Auto In Game - Skill 150 Đẹp Mắt Và Các Chức Năng Mới Chúng Tôi Sẽ Giới Thiệu Ngay Bây Giờ Cho Các Bạn Đọc Nhé
[/size]
BQT Chúng Tôi Nâng Cấp Hướng Phiên Bản Này Củng Đều Free 100%
Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ Cấp 80 Và 90 . Khi Vào Game Chúng Tôi Cho Sẵn Các Bạn Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ Lên Cấp 90 Và Có Thể Nhận 2 Đợt ( 2 Đợt Đó Sẽ Thành Full Bộ Tư Mãng )
Sever Sẽ x10 Exp Hằng Ngày Và Các Bạn Có Thể Nhận x2 EXP Nữa Tại Lễ Quan Free
CHỨC NĂNG FREE THEO EVENT
Khi Các Bạn Train Các Bạn Sẽ Nhận Được Những Event Hoa . Và Khi Nhận Đủ 4 Loại Hoa Và Nếu Các Bạn Cày Xu Đủ 100 Xu Và Đến Kỳ Trấn Các Mua 1 Cái Ngân Phiếu 100 Xu Sau Đó Đến NPC Lồng Đèn Để Đổi Event
Event Đổi Ra Sẽ Gồm : Bảo Rương Xích Lân - Bạch Hổ Lệnh - Kim Ô Lệnh
Bảo Rương Xích Lân Các Bạn Sẽ Đổi Ra Những Trang Bị Xích Lân Random
Event Chỉ Tốn 1 Cái Ngân Phiếu 100 Xu Thôi Các Bạn Nhé . Có Như Vậy Có Thể Trở Nên Hấp Dẫn Hơn
Các Bạn Có Thể Cày Xu Hoặc Các Bạn Có Thể Nạp Thẽ Tùy Theo Các Bạn
20.000 VNĐ = 300 Xu Tương Đương Với ( 3 Cái Ngân Phiếu )
CHÚNG TÔI GIỚI THIỆU SƠ VÀ RÕ RÀNG NHƯ VẬY THÔI . CÒN LẠI CÁC BẠN HÃY TỰ VÀO GAME THAM KHẢO THÊM NHÉ
MONG CÁC BẠN SẼ ỦNG HỘ SEVER JX HẮC LONG MÃ ỦNG HỘ BAO NHIÊU CHÚNG TÔI NHẬN BẤY NHIÊU TÙY LÒNG HỬU TÂM CỦA CÁC BẠN  BQT CHÚNG TÔI MUỐN LÀM NÊN MỘT SÂN CHƠI LÀNH MẠNH VÀ BỀN VỮNG ĐỄ CÁC BẠN CÓ THỄ ĐẶT NIỀM TIN HY VỌNG VÀO CHÚNG TÔI
[size=13][b]CHÚNG TÔI XIN GIỚI THIỆU VỀ JX HẮC LONG MÃ
PHIÊN BẢN ATN HOÀN TOÀN MỚI VÀ NHỮNG CHỨC NĂNG HẤP DẪN

Sau Thời Gian Bảo Trì Và Nâng Cấp BQT Chúng Tôi Quyết Định Đổi Hướng Phiên Bản Mới Hơn Có Auto In Game - Skill 150 Đẹp Mắt Và Các Chức Năng Mới Chúng Tôi Sẽ Giới Thiệu Ngay Bây Giờ Cho Các Bạn Đọc Nhé

BQT Chúng Tôi Nâng Cấp Hướng Phiên Bản Này Củng Đều Free 100%
Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ Cấp 80 Và 90 . Khi Vào Game Chúng Tôi Cho Sẵn Các Bạn Nhận Hỗ Trợ Tân Thủ Lên Cấp 90 Và Có Thể Nhận 2 Đợt ( 2 Đợt Đó Sẽ Thành Full Bộ Tư Mãng )

Sever Sẽ x10 Exp Hằng Ngày Và Các Bạn Có Thể Nhận x2 EXP Nữa Tại Lễ Quan Free
CHỨC NĂNG FREE THEO EVENT
Khi Các Bạn Train Các Bạn Sẽ Nhận Được Những Event Hoa . Và Khi Nhận Đủ 4 Loại Hoa Và Nếu Các Bạn Cày Xu Đủ 100 Xu Và Đến Kỳ Trấn Các Mua 1 Cái Ngân Phiếu 100 Xu Sau Đó Đến NPC Lồng Đèn Để Đổi Event
Event Đổi Ra Sẽ Gồm : Bảo Rương Xích Lân - Bạch Hổ Lệnh - Kim Ô Lệnh
Bảo Rương Xích Lân Các Bạn Sẽ Đổi Ra Những Trang Bị Xích Lân Random
Event Chỉ Tốn 1 Cái Ngân Phiếu 100 Xu Thôi Các Bạn Nhé . Có Như Vậy Có Thể Trở Nên Hấp Dẫn Hơn
Các Bạn Có Thể Cày Xu Hoặc Các Bạn Có Thể Nạp Thẽ Tùy Theo Các Bạn
20.000 VNĐ = 300 Xu Tương Đương Với ( 3 Cái Ngân Phiếu )

Trang Chủ : http://jxhaclongma.tk/
[/b]
[/size]

Bổn Trang Xin Kính Bút

https://choivnz.forumvi.com